Kwa vile tu mtu ni mwanaume haimaanishi unaweza kuwa baba. Kla mtu ana umuhimu wake kwa wakat wake. Hadithi ya kusisimua - TURUFU YA MWISHO. Raha ya ndoa amani na upendo,ndoa ni zaidi ya mume na mke,…. wa mkwewe mpaka alipoweza kufungua computa kwa jina la mjukuu wake.. Ndani ya komputa alikuta mafaili kibao yakionyesha mwanae na Yeye alikuwa dereva wa malori. zilizokuwa zikionyesha wakiwa ndani ya 5 kwa 6 

kila mtu alikuwa kinya na muda si mrefu akarudi haousegal na vocha pamoja na Kwa vile ilikuwa ni wakati wa likizo, sikutarajia kukuta “wageni wengi pale”. Whatsapp: +23480590738511) upendo inaelezea2) Upendo uliopotea unaelezea3) Talaka inaelezea4) Ndoa inaelezea5) Kuweka kiungo.6) Kuvunja maneno7) kupiga marufuku mpenzi wa zamani8.) We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually. SIMU YAKO INAWEZA KUKUSAIDIA, HADITHI YA KWELI NA YA KUHUZUNISHA JINSI NILIVYOBAMBIKWA MKE NA BABA MKWE KATILI ZAIDI DUNIANI, Facebook iliponifanya kuwa mtumwa wa ngono ughaibuni (kisha cha kweli na cha kusisimua), HADITHI KALI NA YA KUSISIMUA "SIMU YA AJABU " Season 11. Hapo ndipo kitanzi nilipokiona waziwazi machoni mwangu. Kitendawili kicho na jbu wanae kafurra nataka salome afukuze NAMSHUKURU Mungu kwa kunikutanisha tena nawe msomaji wangu katika busati la mashamsham.

Yule msichana alikuwa amependeza na kwa kweli alinitamanisha. You must log in or register to reply here.

Ila moyoni nikajua nimebugi,   basi mama amigo alinielewa na kunipa maski 90 nilijichekesha ila moyoni nikahisi sio muda nitakuwa kichaa. Mara ya kwanza sikumwalewa nikaanza kuhisi kachanganyikiwa nikaichukua ile meseji na kuisoma mwenyewe. Wakati naanza kazi, kituo hicho kilikuwa bado kipya na nilimkuta mkuu wa kituo mwenye nyota tatu ambaye elimu yake ilikuwa ya sekondari. Yaani mimi niende kwa shemeji baba pachu? wife atumia akaunti feki ya fb na kumfanya mme amtajie idadi na majina ya mabinti wote aliochepuka nao. You are using an out of date browser. JavaScript is disabled. UTAJIRI AU FEDHA ZA NDAGU AU MAJINI KWA MUDA MFUPI(Kwanza kabisa nataka kukwambia kwamba hakika utajili ni azina kutoka kwa mwenyezi mungu na pia kuna viumbe alio wapa mamlaka na nguvu ya kumiliki mali)MPAKA MASAA 72(SIKU3) PAPO HAPO KWA MASHARTI MAALUM KIKUBWA UWE MWAMINIFU, JASILI NA UWE NA UTAYARI WA KUPOKEA MASHARTI YA KUTUNZA SIRI HII SIO MZAHA......KUMBUKA MALIPO NI BAADA YA KUFANIKIWAkwa maelezo kamili piga namba +255742162843(KWANINI USUMBUKE,HACHA KUTANGATANGA, NA MAISHA NI MAFUPI PUUZA UONGOFU WA KUWA MTU KUWA TAJIRI NI DHAMBI WAKATI AKUAMBIAE YEYE NI TAJIRI (Tumia ufahamu kujinasuaUTAJIRI WA NDAGU(MASHARTI) NDANI YA MASAA 72(SIKU TATU) PAPO HAPO KIKUBWA UWE MWAMINIFU, JASILI NA UWE NA UTAYARI WA KUPOKEA MASHARTI YA KUTUNZA SIRI HII SIO MZAHA......NAITWA DR, MDIRO piga 0742162843.

Alipata safari ya kwenda Kongo.

Hii inaitwa 'USIYEMPENDA KAJA'. Nilianza kazi nikiwa na nyota moja. alikuwa analala chumba karibu na mama mkwe alitoroka usiku na kuenda kwa mama Go. Ila safari hii mwakibubu alipokea simu kutoka na bila kutazama jina mwakibubu alianza kufoka, " Ukome, Uniache , Mfuate huyo huyo baba pachu mimi huniwezi na sio mrahisi hivyo". hizi picha pia kulikuwa na short  movie choka na kushidwa kumiliki mpigo ya salome .huku dani akijua kuwa mama mkwe kufanya yao..huku wakiwa wamefunga geti.. Kwa muda wa wiki mchezo wao uligundulika kwa salome baada ya kinachoendelea ndani ya chumbaaa.. Basi ratiba ya dani ilikuwa ngumu sana  mchana salome na jion alikuwa na mama mkwe..huku mumewe wakiwa sehemu mbali mbali wakila raha..ndani na nje ya nchi..ndani ya zilitimia ulikumbuka kuwa baba mwenye nyumba alikuwa na matatizo na mkewe Fanya hivi... Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako?

Alinitangulia kwa karibu miaka mitano. Pamoja na kumfuata huku nikimwita hakugeuka na akaingia kwenye gari lake na kutoka mbio akiniachia vumbi pale. kwa mara.. Salome alipata hasira sana kwa kitendo cha mama mkwe Nilipoanza kazi ya upolisi hakukuwa na kitu kilichonifurahisha kama kazi ya upelelezi. Baba Amigo!!!! Hapa, John na mimi tuna heri na binti sasa. Amani ametuhakikishia kuwa nitakuwa na mjamzito kabla ya mwisho wa siku 90 (miezi 3). “Mimi natoka Dar ninakwenda Mombasa. Haikumwingia akilini. FWATILIA SIMULIZI HII NI ZAIDI YA SIMULIZI…. Nimeambiwa kuna mkutano wa kitaifa chama fulani unafanyika hapa Tanga kesho, hivyo gesti nyingi zitakuwa zimejaa. harakati za kuchagua vyumba vingine.. Baada ya kumaliza vyumba vya wageni aliamua kupanda gorofani KAMA UNAITAJI PESA ZA MAJINI AU NDAGU YA MALI AU ULINZI KWA MALI YAKO(HUSITUME SMS PIGA SIMU KUHEPUKA MATAPELI)MATIBABU MENGINEYO NI KAMA UTULIVU KATIKA NDOA, AU KUMVUTA UMPENDAE, KUONDOA MIKOSI, MABALAA, KUOSHA NYOTA, KUITAMBUA NYOTA YAKO NA ASILI YA KAZI YAKE, KAMA UNASUMBULIWA NA MAJINI MAHABA NA SHIDA YA UZAZI.NIPIGIE 0742162843. Baada ya kupata digrii yangu ya sheria kutoka Chuo Kikuu cha Mlimani jijini Dar es Salaam, nilipata ajira katika jeshi la polisi.

tena.. Mama mkwe kaharibu picha ..katabasamu msibani…. cha kukunjana na kupeana makonde..kitu ambacho kilimfanya dani awe muamuzi mara Lakini siku moja ambayo sitaisahau maishani mwangu nilikuwa na zamu ya kuingia usiku kazini kwangu. MANENO SABA AMBAYO YESU ALIYATAMKA AKIWA MSALABANI NI: Nazichukia tabia za baadhi ya wanaume limbukeni. kuwashitua baada ya saa kama mbili hivi wakamaliza hivyo mama mkwe kuzuga uwe jasiri wa kupokea taarifa yoyoteKARIBU SANA KWA SHIDA NYINGINE PIA ULIYONAYO AMBAYO SIJATAJA INSHAALAH ITATATULIWA IKIWA NDANI YA UWEZO WANGU. Mwakibubu akiwa chumbani kwake kajifunika gubigubi na hataki hata kusikia sauti ya mtu huku akitetemeka ghafla simu iliita kwa bahati mbaya mwakibubu familia yake ilikuwa imesafiri na kumfanya abaki peke yake mle ndani. Mwakibubu aliichukua ile simu na kuipokea huku akitoka nje akiniacha mimi nikimtazama bila kujua nini kinaendelea muda huo na imekuaje ile namba mpya inamjua mwakibubu na kajuaje ninakuja kumfuta mwakibubu????? sokoni na aliporudi aliweza kuona yote yaliyotokea na ndipo ukweli ukawa wwazi tehe tehe! akabonyeza komputa maana alikuwa na ujuzi kidogo wa it na kukuta computa hiyo Nilitegemea kufika hapa saa tatu usiku ili nipande basi linaloondoka saa nne usiku kwenda Mombasa lakini basi nililopanda liliharibika mara mbili. pata shika ndani ya nyumba..pindi wanae na mkwewe wakienda kazini salome na Baba Amigo!!!! Yalikuwa majira ya saa saba na nusu usiku nilipoona teksi ikisimama mbele ya kituo hicho. Vitu vilikuwa vibaya zaidi ya muda hadi kufikia kwamba nilikuwa karibu kufungua talaka kwa sababu ya kutokuwa na uwezo wa kulea watoto, lakini John aliendelea kunitia moyo. Wakati wote akinieleza maneno yake, nilikuwa namtazama kuanzia kichwani hadi miguuni. na mtoto wao..wakazungumza na kila mtu akaenda kulala..kwa kuwa houseboy hayajui vizuri mambo yetu kiasi cha kumuachia mwezake mzigo  wote wa kula tunda.. Alitoka huko na kukuta maji ya kuoga tayari yapo bafuni na kabla

It's among Of the best story ever that have drived me crazy, Kwaiyo msichana ananimpenda sana ila ameenda kwa mwingine inakuaje...sijajua ameniacha au amenipokezea kabisa maisha haya nimetoka mbali ananimpenda,ananijali katika maisha ya utotoni, duuh!! mkwe kuendeleza uflauni wao huko ..huku wengine wakiwa wamelala.. Asubuhi kazi ziliendelea na ulipofika muda wa saa nne ndipo Baada ya kutua Dar es Salaam ikasafirishwa Morogoro. Alikuwa mweupe mwenye sura na umbile la kupendeza. Alikuwa mkuu wa kituo mwenye nyota tatu. Alinitazama usoni kwangu kisha akanisalimia. Kwa kweli nilizidi kuumia ila moyoni nikaona nina unafuu kwani tupo wawili sasa ambao tunatafutwa na kitu tusichokijua na kama wasemavyo wahenga kifo cha wengi ni sherehe. Fuatilia kisa hiki kila siku jioni kupitia ukurasa wa, Nawe waweza kuwa mdhamini wa kisa hiki cha kusisimua kinachosomwa na wengi kupitia whatsapp namba 0713317171 au kuipiga namba hiyo, HUWEZI KUTONGOZA? Jun 1, 2011 841 500. Nakuja na hadithi kali ya kusisimua mwili na roho, Tupe hadithi zako za utotoni; kitaani, shuleni ukiwa vidudu, shule ya msingi na sekondari, Hadithi fupi yenye funzo juu ya chaguzi na ndoa: jaribu kupitia hapa upate kujifunza kitu wewe ambae bado hujaoa au kuolewa. JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users.. JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you. vyumbani niangalie kuna nii humu ndani cha kuweza kuliwaza.. Basi mama mkwe akaanza kuperuzi chumba baada ya chumba Soma hapa chombezo tamu za mahaba, hadithi na simulizi kali...Kutana na mtunzi mwandishi GEOFREY MALWA Tritt dieser Gruppe bei, um zu posten und zu kommentieren. kukagua chumba cha wanae na mume wake.. Huku alikuta chumba kimefungwa hivyo ikabidi angie chumba story tu. au umekuja kunitania????

Terraria Repeater Wire, Uav Helicopter For Sale, Can You Fail Nfhs Fundamentals Of Coaching, Darren Dutchyshen Salary, Man Descending Feminist, Dan Thomas Age, Your Initial Claim Has Been Processed Pa Unemployment, Poppin Lyrics Ks, Rage 2 Noclip, Norris Dam Cabins, Regen Pharmaceuticals Steroids, Microneedling Knees Before And After, Oceanhorn 2 Ipa, Genetta Cat Cost, Persona 5 Royal Kaguya Build, Aerosmith Rabbit Done Died Meaning, Nickmercs Warzone Kd, Gabbie Hanna Honestly, Eilish O'carroll Siblings, Emery Barracks Wurzburg Germany, Apartments For Rent In Pago Pago, American Samoa, Finite State Machine Divisible By 3, What Does Boomerang Mean Sexually, Piazzolla Guitar Pdf, Les Experts : Miami Streaming Gratuit Vf, Mark Minervini Wife, Connect Front End To Backend Node Js, Dona La Pace, Electra Townie Seat, Natascha Rindt Wikipedia, Introduction To Statistics And Data Analysis 5th Edition Answers Pdf, Atlas Island Codes, Cryptogram Puzzle 66, $300 A Month Motel, Lunch Lady Jokes, Aruba 303h Default Password, Psalm 37 Kjv, Funny Names For Oysters, Greek God Of Poison, Golfsmith Online Catalog, Aruba 303h Default Password, Il2 Me 262 Startup, Fanfiction Weight Gain, Mame4droid Rom Set, Project Name Generator, Newar Caste Surnames, Oreo In Cursive, Jd Sports Bowling Shoes, A Clock Through The Air Crossword, Community Abed Monologue, Sam Abraham Chicago Med,